PATRICK KENNETH BARANUBA, namtafuta PAUL MKOLOMA.


NAMTAFUTA PAUL MKOLOMA, TULIYE KUWA NAYE ROOM MOJA BUTIMBA TTC, MWAKA 1978/79. BAADA YA HAPO, HATUKUONANA TENA, KWANI YEYE ALIENDA DAR, NAMI NIKAJA KIGOMA.


Mimi ni PATRICK KENNETH BARANUBA, namtafuta PAUL MKOLOMA.


Mawasiliano

Jina: PATRICK KENNETH BARANUBA.

0629358759
0656232232.

KIBONDO, KIGOMA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-POLE-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: titis muchui Anamtafuta kangendo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Josua Amosi Anamtafuta Ainess Samweli,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Imani Yona John Anamtafuta Amina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: lucas jeremiah Anamtafuta wilson sainga doma,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...