lucas jeremiah, namtafuta wilson sainga doma.


nilisoma naye tabora boys miaka ya 1986-1989 kwao nikidabu malya kwimba na ni geita lwamgasa


Mimi ni lucas jeremiah, namtafuta wilson sainga doma.


Mawasiliano

Jina: lucas jeremiah.

0769965988.

geita.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MMISI-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: alain Anamtafuta diamond platnamz,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: BALAKA JEMS Anamtafuta RAJABU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...