BALAKA JEMS, namtafuta RAJABU.


MM RIAM VP UKOPOA


Mimi ni BALAKA JEMS, namtafuta RAJABU.


Mawasiliano

Jina: BALAKA JEMS.

.

MPANDA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-MSAMAHA-35JHF32.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: malyatabu ismaili kayanda Anamtafuta ally rashidi hamadi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: makelele nicodemas simbila Anamtafuta amiri zanzibar,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jey mwinyi Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...