MANSOUR MOHAMED SEIF, namtafuta JUMA HAMISI au HAMIS JUMA .


Tulisoma wrote shule ya sekondari wigehe iliyoko wilani kahama kidato cha kwanza tulisoma wrote mwala 1991, mwaka 1992 nikahamia Shinyanga mjini shule ya sekondari buhangija,mpaka hapo tulikua tunawasiliana alikua anakuja nyumbani Shinyanga mjini mtaa wa balewa


Mimi ni MANSOUR MOHAMED SEIF, namtafuta JUMA HAMISI au HAMIS JUMA .


Mawasiliano

Jina: MANSOUR MOHAMED SEIF.

0784/0713/0767_648729 .

DAR ES SALAAM.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ml.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ositak arubati chota Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mariam salum majaliwa Anamtafuta joseph david mwabulwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Eddison zakaria Anamtafuta Happines gabriel,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kirima machugu Anamtafuta Chacha mosha,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Eddison zakaria Anamtafuta Wema sepetu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: koffi olomide d'uvira Anamtafuta mupenzi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...