ositak arubati chota, namtafuta .



Mimi ni ositak arubati chota, namtafuta .


Mawasiliano

Jina: ositak arubati chota.

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-ZA-USIKU-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: mariam salum majaliwa Anamtafuta joseph david mwabulwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Eddison zakaria Anamtafuta Happines gabriel,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kirima machugu Anamtafuta Chacha mosha,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Eddison zakaria Anamtafuta Wema sepetu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: koffi olomide d'uvira Anamtafuta mupenzi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jastini Mjwauki Felisiani Anamtafuta Dickison Ntongo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Judith moses Anamtafuta Happiness Adolf swai,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...