Jastini Mjwauki Felisiani, namtafuta Dickison Ntongo.


Nilisoma shule ya msing bilago natokea kijji kabulala


Mimi ni Jastini Mjwauki Felisiani, namtafuta Dickison Ntongo.


Mawasiliano

Jina: Jastini Mjwauki Felisiani.

0759461024.

nipo mleba kwa sasa.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


rafiki.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Judith moses Anamtafuta Happiness Adolf swai,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Shabani Issa Ngarama zamani waliniita Sikitu Anamtafuta Clementina Msafiri,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Shabani Issa Ngarama Anamtafuta Sifuni Msangwa,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: seif alli mnikosa Anamtafuta bashilu makanjila,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jacob yusuph Anamtafuta Masunga sylivestee,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Bikyeombe husseini Anamtafuta Isaya nundu,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...