seif alli mnikosa, namtafuta bashilu makanjila.


Mimi no jama. yako tulliopoteana tangu mwaka 2003


Mimi ni seif alli mnikosa, namtafuta bashilu makanjila.


Mawasiliano

Jina: seif alli mnikosa.

0652180803.

tandale.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-MSAMAHA-35JHF32.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jacob yusuph Anamtafuta Masunga sylivestee,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Bikyeombe husseini Anamtafuta Isaya nundu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta dorn ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdalah Mngazija Anamtafuta Ally Abassi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Afro frayerne Anamtafuta Irene,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: juma shabani Anamtafuta waina yoyote,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...