Bikyeombe husseini , namtafuta Isaya nundu.


Hey, ni mimi bikyeombe husseini hule rafiki yako uliye kuwa unaishi naye burundi na kutafuta sana rafiki yangu siku pati naomba pokea mahelezo yangu hiyo..ni mimi bikyeombe husseini


Mimi ni Bikyeombe husseini , namtafuta Isaya nundu.


Mawasiliano

Jina: Bikyeombe husseini .

Naomba unitafute whatsapp simu namba 2147728716.

Nipo United States of America .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


uliyesoma.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta dorn ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdalah Mngazija Anamtafuta Ally Abassi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Afro frayerne Anamtafuta Irene,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: juma shabani Anamtafuta waina yoyote,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: elizabeth kusaga Anamtafuta justin solobia,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...