Ndugu.gif

JOSEPH SABINUS MARWA, namtafuta DEOGRATIAS MHOJA. TULIZOEA KUMWITA HUMO SAHANI.


NIMESOMA SEKONDARI YA UFUNDI MOSHI (MOSHI TECH) NA KUHITIMU MWAKA 1993, IDARA YA UMEME (ELECTRONIC AND RADIO REPAIR). NILIKUWA NINAISHI DORM 40


Mimi ni JOSEPH SABINUS MARWA, namtafuta DEOGRATIAS MHOJA. TULIZOEA KUMWITA HUMO SAHANI.


Mawasiliano

Jina: JOSEPH SABINUS MARWA.

0788007070/ 0752008080/ 0622009090 moc.oohay|55sunibas#moc.oohay|55sunibas.

DAR ES SALAAM.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>