Najma abdalah, namtafuta Juma daudi.


N mm najma wa dar pale kinondon


Mimi ni Najma abdalah, namtafuta Juma daudi.


Mawasiliano

Jina: Najma abdalah.

moc.iliamg|amjaN#moc.iliamg|amjaN.

Dar.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-TUKUTANE-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: japhet dennis magembe Anamtafuta vannessa sixbert,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: johanes Justus Anamtafuta Beatles mbawala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: johanes Justus Anamtafuta Beatles mbawala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: johanes Justus Anamtafuta Beatles mbawala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Eliabeth bernard kirumbi Anamtafuta Tarick idrisa chang'a,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: paulo daniel patrick Anamtafuta pendo josefu na mwamvua msigala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Islam said salim Anamtafuta Arnold jefwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...