japhet dennis magembe, namtafuta vannessa sixbert.


vane wew tyu ct0kuj kukusahau man t0ka enz twas0ma mpak le0 bd nna tatt00 yak kweny ubav wangu nimehusttle kukutafuta nimeshndw i l0ve y0u san


Mimi ni japhet dennis magembe, namtafuta vannessa sixbert.


Mawasiliano

Jina: japhet dennis magembe.

0620539683.

mikocheni.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide2-mabesti-utotoni.PNG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: johanes Justus Anamtafuta Beatles mbawala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: johanes Justus Anamtafuta Beatles mbawala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: johanes Justus Anamtafuta Beatles mbawala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Eliabeth bernard kirumbi Anamtafuta Tarick idrisa chang'a,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: paulo daniel patrick Anamtafuta pendo josefu na mwamvua msigala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Islam said salim Anamtafuta Arnold jefwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Imanweli Na Msomaji Maguhe Anamtafuta Majaliwa Lubote,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: saimon ekai mc dadye Anamtafuta x esimto,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...