Eliabeth bernard kirumbi, namtafuta Tarick idrisa chang'a.


Mimi ni rafiki yake tuliozaliwa hospitali moja na lia siku moja


Mimi ni Eliabeth bernard kirumbi, namtafuta Tarick idrisa chang'a.


Mawasiliano

Jina: Eliabeth bernard kirumbi.

P.o box 6398.

Kihonda mkomola.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-TUKUTANE-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: paulo daniel patrick Anamtafuta pendo josefu na mwamvua msigala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Islam said salim Anamtafuta Arnold jefwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Imanweli Na Msomaji Maguhe Anamtafuta Majaliwa Lubote,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: saimon ekai mc dadye Anamtafuta x esimto,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mumbere kalahu Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elina Mwasha Anamtafuta Catherine Daftari ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...