** paulo daniel patrick, namtafuta pendo josefu na mwamvua msigala.**


-mimi niliwahi kufundisha katika shule ya msingi tumaini ,mwendakulima kahama shinyanga
-nimesoma chuo cha ualimu nachingea lindi


Mimi ni paulo daniel patrick, namtafuta pendo josefu na mwamvua msigala.


Mawasiliano

Jina: paulo daniel patrick.

0757668847 au 0674752474.

kigoma .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-TUKUTANE-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Islam said salim Anamtafuta Arnold jefwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Imanweli Na Msomaji Maguhe Anamtafuta Majaliwa Lubote,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: saimon ekai mc dadye Anamtafuta x esimto,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mumbere kalahu Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elina Mwasha Anamtafuta Catherine Daftari ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...