Elina Mwasha, namtafuta Catherine Daftari .


Tulionana pale chuo kikuu cha Dar es salaam, alikuwa akifanya kazi hall 2 na baadae nikamsimamia kwenye send off yake iliyofanyika ukumbi wa Mwenge karibu na Kanisa la full gospel


Mimi ni Elina Mwasha, namtafuta Catherine Daftari .


Mawasiliano

Jina: Elina Mwasha.

anipigie simu no 0753 035 472 au moc.oohay|anileoluap#moc.oohay|anileoluap.

Nipo Moshi.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


nn.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: peter masansa Anamtafuta PETER MASANSA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: henry musa Anamtafuta grace mpaga,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...