henry musa, namtafuta grace mpaga.


nimimi henry nikipenda nikusalimie na nakukumbuka sana wangu atakama niko mbali ila moyowangu uko kwako nakuhomba uwe naupendo na furaha kwa kila mtu merci cherie


Mimi ni henry musa, namtafuta grace mpaga.


Mawasiliano

Jina: henry musa.

kiswahili.

zambia.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MLO-MWEMA-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Said mohamed Anamtafuta Yakobo mpingu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Njile Busagala Saduka Anamtafuta Hepinesi Samweli,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Paschal zengo reuben Anamtafuta Yustina sabasaba yohana,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta HAWA MLOWEZI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ACKLEY NGELULA Anamtafuta HAWA MLOWEZI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ackley ngelula Anamtafuta hawa mlowezi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...