Said mohamed, namtafuta Yakobo mpingu.


Nilishi apo kwako


Mimi ni Said mohamed, namtafuta Yakobo mpingu.


Mawasiliano

Jina: Said mohamed.

Tumia namba yangu.

Chalinze lugoba.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-MSAMAHA-35JHF32.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Njile Busagala Saduka Anamtafuta Hepinesi Samweli,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Paschal zengo reuben Anamtafuta Yustina sabasaba yohana,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta HAWA MLOWEZI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ACKLEY NGELULA Anamtafuta HAWA MLOWEZI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ackley ngelula Anamtafuta hawa mlowezi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ndivava l vavai Anamtafuta Jumanne saidi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...