MWAMBA NGASA CHENGE, namtafuta SIJAONA KAMULI .


TULIKUTANA SHINNING COLLEGE BUNDA MARA NILIKUWA NASOMA COURSE YA UTALII NA YEYE ALIKUWA ANASOMA COURSE YA UALIMU GRADE "A"


Mimi ni MWAMBA NGASA CHENGE, namtafuta SIJAONA KAMULI .


Mawasiliano

Jina: MWAMBA NGASA CHENGE.

0685613415.

MASWA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MMISI-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Rahimu Rango Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: katarina akwilini Anamtafuta eufrasia titus,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: prince sadock richard Anamtafuta johnson kinuka,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: prince sadock richard Anamtafuta johnson kinuka,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Pokea Marrio Chottah Anamtafuta Vaileth Mgaya,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...