pasichal joseph, namtafuta neema mashaul .


mm paschal uko wapi neema


Mimi ni pasichal joseph, namtafuta neema mashaul .


Mawasiliano

Jina: pasichal joseph.

anipe namba yake.

msalala.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


MPENZI-MLO-MWEMA-34NG.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Joshua Stanslaus Mizambwa Anamtafuta Ikunda Jackson, Shafia , Jackline Ntake, Amon , Ikupa, Mariana, Hellen, Zacharia , Christel , Maige Muhada, Innocent , Clement ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: DOKTA; JOHN BEK. MFINANGA AU PROFESA MATIKISA Anamtafuta ECYSTACY DANIEL (NURSING OFFICER).,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: NM Anamtafuta NM,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Meshack Enock Mgonja Anamtafuta veronica p macha,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: alfa mfikwa Anamtafuta Eliza mganga,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mashaka Elias nilla Anamtafuta caspiana christiani,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...