Joshua Stanslaus Mizambwa, namtafuta Ikunda Jackson, Shafia , Jackline Ntake, Amon , Ikupa, Mariana, Hellen, Zacharia , Christel , Maige Muhada, Innocent , Clement .


Nilisoma shule ya msingi Mburahati toka mwaka 1998 mpaka 2004.
Nilisoma shule ya sekondari ya mbezi beach toka mwaka 2005 mpaka 2010.
Nilisoma chuo kikuu cha Mtakatifu Augustine toka mwaka 2011 mpaka 2014.


Mimi ni Joshua Stanslaus Mizambwa, namtafuta Ikunda Jackson, Shafia , Jackline Ntake, Amon , Ikupa, Mariana, Hellen, Zacharia , Christel , Maige Muhada, Innocent , Clement .


Mawasiliano

Jina: Joshua Stanslaus Mizambwa.

Napatikana kwa namba ya simu hii 0713660543.
Instagram kama joshymizambwa.
Facebook kama Joshua Mizambwa..

Mburahati, Dar es salaam..



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide1-mabest-skull.PNG

.