DOKTA; JOHN BEK. MFINANGA AU PROFESA MATIKISA, namtafuta ECYSTACY DANIEL (NURSING OFFICER)..


TUMEKUWA WOTE KCMC KWA MIAKA ISIYOPUNGUA MITATU, TUKAKUTANA TENA MUHIMBILI KIKAZI.


Mimi ni DOKTA; JOHN BEK. MFINANGA AU PROFESA MATIKISA, namtafuta ECYSTACY DANIEL (NURSING OFFICER)..


Mawasiliano

Jina: DOKTA; JOHN BEK. MFINANGA AU PROFESA MATIKISA.

0788 -677861 au Email: moc.liamg|90fpknhoj#moc.liamg|90fpknhoj.

DAR -MBEZI BEACH..



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide1-mabest-skull.PNG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: NM Anamtafuta NM,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Meshack Enock Mgonja Anamtafuta veronica p macha,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: alfa mfikwa Anamtafuta Eliza mganga,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mashaka Elias nilla Anamtafuta caspiana christiani,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: gilbert michael Anamtafuta yuriki godian,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: GREGORY SIMWINGA Anamtafuta MONICA KISSIMA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta gaston gaudence kikuwui,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...