gilbert michael, namtafuta yuriki godian.


tumeishi wote milambo tabora toka 2000 hadi 2006 akiwa veta akaaga kwenda bukoba


Mimi ni gilbert michael, namtafuta yuriki godian.


Mawasiliano

Jina: gilbert michael.

0753195995 .

iringa .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-ASUBUHI-987HGZ.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: GREGORY SIMWINGA Anamtafuta MONICA KISSIMA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta gaston gaudence kikuwui,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mohamedi jumanne ramadhani Anamtafuta rabia husseni,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: kidanga chiguzo Anamtafuta Alii fujo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...