GREGORY SIMWINGA, namtafuta MONICA KISSIMA.


Monica kissima.Tulisoma naye shule ya msingi Matumaini


Mimi ni GREGORY SIMWINGA, namtafuta MONICA KISSIMA.


Mawasiliano

Jina: GREGORY SIMWINGA.

GREGORY FUNGAMEZA.

KILANDO.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-JIONI98HBS.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta gaston gaudence kikuwui,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mohamedi jumanne ramadhani Anamtafuta rabia husseni,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: kidanga chiguzo Anamtafuta Alii fujo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Alii fujo Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...