adivela paul, namtafuta gresiya paul.


me ni dada ako tumeshea baba na ulilelewa na mama angu tangu tupotezane yapita mika 6 sijakuona na sijuh upo wapi mdog wazazi wamekukumbuka sana


Mimi ni adivela paul, namtafuta gresiya paul.


Mawasiliano

Jina: adivela paul.

0746259476.

mwanza.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-USIKU-23ND.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: adivela paul Anamtafuta endwin gondwin,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ntemi muyuga Anamtafuta alloyo ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdoul alaawi Anamtafuta Dulas pablo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...