ntemi muyuga, namtafuta alloyo .


mimi ntemi tulie soma daras la tano shule ya msing victroia mwanza


Mimi ni ntemi muyuga, namtafuta alloyo .


Mawasiliano

Jina: ntemi muyuga.

unaweza kunitafuta kwa namb 0755329143.

kwa sasa niko magu mwanza.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ndugu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdoul alaawi Anamtafuta Dulas pablo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Fadhilah Sadiki Kimwer Anamtafuta roza razack,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Donard kelle Anamtafuta mildred ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Simon sawatele Anamtafuta Peter haule,deo mvungi,,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...