Fadhilah Sadiki Kimwer, namtafuta roza razack.


nimewakumbuka sana marafiki zangu nimewamisi sana


Mimi ni Fadhilah Sadiki Kimwer, namtafuta roza razack.


Mawasiliano

Jina: Fadhilah Sadiki Kimwer.

namb ya simu.

usangi.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KUMSHUKURU-MPENZI-4559KJ438.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Donard kelle Anamtafuta mildred ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Simon sawatele Anamtafuta Peter haule,deo mvungi,,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Theresia nkwera Anamtafuta Lioba mdoe,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Janvier Wagata Anamtafuta Mulonda Sombo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...