Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Ndugu.gif

Theresia nkwera, namtafuta Lioba mdoe.


Tulipoteana ruvu tulipokutana mwaka 2003 kidato cha kwanza wakat tunashiriki science kwa wasichana.yeye akitokea Tanga


Mimi ni Theresia nkwera, namtafuta Lioba mdoe.


Mawasiliano

Jina: Theresia nkwera.

moc.liamg|swerdnahaiserT#moc.liamg|swerdnahaiserT.

DSM.