Jovini josephat bwegendezo, namtafuta Alex lugano.


Mimi naitwa jovini kutoka mwanza namtafuta rafiki yang kipenz Alex lugano


Mimi ni Jovini josephat bwegendezo, namtafuta Alex lugano.


Mawasiliano

Jina: Jovini josephat bwegendezo.

0762238005.

Mwanza.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide2-utotoni.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Makoye Msafili Anamtafuta Hamis Radithraus,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: benard alex kasolela Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nikolina Mgayavanu Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: byamungu,byarance,byams Anamtafuta kuslay,kale mwanzo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: chikunde video URL Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta Aziza,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...