byamungu,byarance,byams, namtafuta kuslay,kale mwanzo.


mimi nilikua na wewe nyarugusu tulisoma chuo kimoja


Mimi ni byamungu,byarance,byams, namtafuta kuslay,kale mwanzo.


Mawasiliano

Jina: byamungu,byarance,byams.

uta nipata messeger.

canada.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


NIMEKUMISI-MPENZI086H.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: chikunde video URL Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta Aziza,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: edward jumanne shija Anamtafuta CECILIA SHINDE,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...