edward jumanne shija, namtafuta CECILIA SHINDE.


mimi ni mtoto washangazi yako milembe mihambo kidanda nimeku miss sana dada


Mimi ni edward jumanne shija, namtafuta CECILIA SHINDE.


Mawasiliano

Jina: edward jumanne shija.

0785554606.

SHINYANGA KIDANDA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide2-utotoni.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: lenatus Anamtafuta lenatus,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: rashid ausi debe nne Anamtafuta kallo Omary kallo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Fadhil Khalfan Said Anamtafuta Ruben Maruila,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: muya omari Anamtafuta mwajuma iddi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...