rashid ausi debe nne, namtafuta kallo Omary kallo.


tulisoma wote shule ya msingi had secondary


Mimi ni rashid ausi debe nne, namtafuta kallo Omary kallo.


Mawasiliano

Jina: rashid ausi debe nne.

kwanjia ya simu.

songea.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MLO-MWEMA-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Fadhil Khalfan Said Anamtafuta Ruben Maruila,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: muya omari Anamtafuta mwajuma iddi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Miss Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hoxea xteven Anamtafuta winfrida,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...