Fadhil Khalfan Said, namtafuta Ruben Maruila.


Tulisoma pamoja shule ya msingi ya Mama mery Mtoni Dar es salaam


Mimi ni Fadhil Khalfan Said, namtafuta Ruben Maruila.


Mawasiliano

Jina: Fadhil Khalfan Said.

moc.liamtoh|51ymlas#moc.liamtoh|51ymlas.

Muscat Oman.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


MPENZI-MLO-MWEMA-34NG.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: muya omari Anamtafuta mwajuma iddi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Miss Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hoxea xteven Anamtafuta winfrida,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...