hoxea xteven, namtafuta winfrida.


tulkuwa tunapendana ckunyng tukachana


Mimi ni hoxea xteven, namtafuta winfrida.


Mawasiliano

Jina: hoxea xteven.

kunipigia xm.

kx.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-KUOMNBA-KUKUTANA-NA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mark tonny Anamtafuta Janet malonza,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Masunga Tinde Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: josephine jeremiah moshi Anamtafuta fredrick zebedayo mkumbo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...