Mark tonny, namtafuta Janet malonza.


nmetoka itoleka mahal panaitwa mumbu


Mimi ni Mark tonny, namtafuta Janet malonza.


Mawasiliano

Jina: Mark tonny.

Unipeleke chuo.

Mumbu.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SHUKRANI-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Masunga Tinde Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: josephine jeremiah moshi Anamtafuta fredrick zebedayo mkumbo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: zakia zmb Anamtafuta npo dar,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta secy victor mkenda,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...