azizi masalanga amli, namtafuta maganga amady.


mimi kilosa kimamba


Mimi ni azizi masalanga amli, namtafuta maganga amady.


Mawasiliano

Jina: azizi masalanga amli.

mwanaume.

morogoro.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ml.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ABDILLAH MASSOUD HASSAN Anamtafuta MARSHED KHAMIS NASSOR,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nelson Richard Mwangila Anamtafuta John Sabai,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Alfred Mtengwa Anamtafuta Neema Musa Philipo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jafeth Jelemia Zacharia Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...