Nelson Richard Mwangila, namtafuta John Sabai.


Tulikuwa Wote Darasa Kwanza 1982 na la Pili 1983 na 1984 mkapata uhamisho mkahamia Shule Nyingine


Mimi ni Nelson Richard Mwangila, namtafuta John Sabai.


Mawasiliano

Jina: Nelson Richard Mwangila.

Fb Nelson Mwangila.

Nguyami Gairo.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


kj.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Alfred Mtengwa Anamtafuta Neema Musa Philipo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jafeth Jelemia Zacharia Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...