, namtafuta .


mimi ni janson amosi


Mimi ni , namtafuta .


Mawasiliano

Jina: .

maria .

shelui.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KUKUTANA-MPENZI-FG94T.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Alfred Mtengwa Anamtafuta Neema Musa Philipo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jafeth Jelemia Zacharia Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta Ally said hassan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: benedictor bosco Anamtafuta metusera jackison,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...