Jafeth Jelemia Zacharia, namtafuta .


mimi Jafeth Jeremia Kutoka Rurengengara kijii kagazi


Mimi ni Jafeth Jelemia Zacharia, namtafuta .


Mawasiliano

Jina: Jafeth Jelemia Zacharia.

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


rafiki.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta Ally said hassan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: benedictor bosco Anamtafuta metusera jackison,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Khesoi sailepu logolie Anamtafuta Genifa gabrel.,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: joshua mwenda gecuge Anamtafuta glandwe mwende,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...