Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


tafuta-rafiki.gif

Khesoi sailepu logolie, namtafuta Genifa gabrel..


Mimi ni mwanafunzi alie maliza shule mwaka 2012. shule ya sekondari Nanja. Nasasa ni mfanya biasha.


Mimi ni Khesoi sailepu logolie, namtafuta Genifa gabrel..


Mawasiliano

Jina: Khesoi sailepu logolie.

Kwanjia ya simu.

ARUSHA..