Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Ndugu.gif

shakuru swalehe ndee, namtafuta shija sineda.


nimetokea manyara wilayan kiteto katika kijiji cha kazamoyo,pia nimekaa kiperesa nikiiwa nasoma shule ya secondary


Mimi ni shakuru swalehe ndee, namtafuta shija sineda.


Mawasiliano

Jina: shakuru swalehe ndee.

0689494303.

Dodoma Tanzania.