Slide1-mabest-skull.PNG

Isamir Athumani Isamir, namtafuta ALICE BIKO.


Naitwa isamir athuman isamir ni kwa kipindi kirefu namtamfuta rafki yangu mpnz wangu alice michael tangia tumemaliza shule mwaka 210 mpaka sasa sijaonana nae


Mimi ni Isamir Athumani Isamir, namtafuta ALICE BIKO.


Mawasiliano

Jina: Isamir Athumani Isamir.

Anitafute kwa facebook young isamir tz.

DAR ES SALAAM.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>