Slide3-mabestimliopotezana.PNG

Dickson Abjan, namtafuta ZUHURA NASSORO.


tulisoma wote shule ya msingi tabora (gongon primary school) na tulipokuwa darasa LA sita alihama shule tulienda wote kids clubs kma NCCF,BABBOS NIGHT CLUB, NA MESS tulifurah pamoja alionesha kunipenda sana me pia nikaonesha hvyo hvyo.


Mimi ni Dickson Abjan, namtafuta ZUHURA NASSORO.


Mawasiliano

Jina: Dickson Abjan.

whats up 0621-124710
call phone no 0758-226613
Instagram abjan-sontz
e-mail moc.liamg|najbanoskcid#moc.liamg|najbanoskcid.

mbeya,songwe,vwawa.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>