Juma Lutamba Ramadhan, namtafuta Onesmo Masumbuko Mzaliwa.


Tulisoma Kanyase Schoo


Mimi ni Juma Lutamba Ramadhan, namtafuta Onesmo Masumbuko Mzaliwa.


Mawasiliano

Jina: Juma Lutamba Ramadhan.

Nambaya Sm 0767811728.

Sumbawanga Lukwa.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SHUKRANI-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: BAHATI Anamtafuta KAZINJA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta Jesca,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: fuad suleiman Anamtafuta jonathan sindano,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Emmanuel Magembe Ng'ondi Anamtafuta Hamisi Limbu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...