Tafuta Rafiki Wa Udogoni Mliopotezana

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

mtu.gif

Vailethy bwire, namtafuta Yuda bwire.


namtafuta baba ange anaitwa boire yuda waliachana n'a mama toka mwaka 1990 mana anaitwa jane kanyinda anaishi ilala kota kabila lake mmakua baba ni mjita wa musoma no… 0621363794 kAma kuna ndugu mnaeza mkanicheck les namb hizoooo


Mimi ni Vailethy bwire, namtafuta Yuda bwire.


Mawasiliano

Jina: Vailethy bwire.

0621363794.

Buza les lulenge dsm.



nn.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Je, una marafiki mliopotezana? Watafute hapa Unaweza kuwatafuta moja kwa moja onlineπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 10043123...1004210043next »