Tafuta Marafiki Ndugu Jamaa Na Mliosoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Slide1-mabest-skull.PNG

Simon Meleka Ndege, namtafuta Samson Benard Mazemle.


Tumesoma Nae Sukuma shule ya msingi , Tume potezana mwaka 2011
baada ya kuhitimu


Mimi ni Simon Meleka Ndege, namtafuta Samson Benard Mazemle.


Mawasiliano

Jina: Simon Meleka Ndege.

0759906650 .

Bukokwa Sengerema.



rafiki.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Kutana na mabesti zako wa shule hapa Wewe pia ni besti wao mzuri sanaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9994123...99939994next »