Tafuta Marafiki Ndugu Jamaa Na Mliosoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Slide1-mabest-skull.PNG

Devid denis kahamba, namtafuta Rukia mashamshamu au diana mashamushamu.


Mimi ni devid nimezaliwa dar es salaam nikakulia bukoba baba halifaliki nikiwa chekechea mama yangu nasikia ni mtu wa tanga hanaitwa diana mashamshamu tangu nimekuwa mpaka sasa nina miaka 20 sijawai muona


Mimi ni Devid denis kahamba, namtafuta Rukia mashamshamu au diana mashamushamu.


Mawasiliano

Jina: Devid denis kahamba.

0752203093.

Kigoma.



utotoni.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


page 1 of 10043123...1004210043next »