Slide1-mabest-skull.PNG

, namtafuta wale wote tuliokua nao ktk kipindi hicho.


Baraka marko nyabiri
2012/2013 tulikua turiani morogoro tukifanya kazi kwenye kampuni ya KIOMA (kioma group company ltd) ambapo tulikua tukifaya kazi ya kukata miwa na kupeleka kiwanda cha sukari cha mtibwa.lakini baadae tuliacha hio kazi tukaanza kazi kwenye kiwanda cha mbao kiitwacho BABAA kilichopo hapo hapo turiani.


Mimi ni , namtafuta wale wote tuliokua nao ktk kipindi hicho.


Mawasiliano

Jina: .

0743 708 675.

Mwanza.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>