Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


wadogo.gif

deus simon, namtafuta simon edward ng'humbu.


alitoka akaanga anaenda hospitari mwaka 2007 ndyo jumla paka Leo cjamuona tena no baba ang mzazi kwa kweli nisaidien sana tunateseka sana family yake paka kusoma kwan tumekoswa namna kwakwel nampenda sana


Mimi ni deus simon, namtafuta simon edward ng'humbu.


Mawasiliano

Jina: deus simon.

nipingieni kupitia namba angu hyo 0753129068.

kwetu simiyu wilaya ya maswa ila saivi npo shinyanga nasota sana.