Tafuta Mabesti Wako Wa Mliopotezana

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

tafuta-ndugu.gif

kulwa ndenga , namtafuta john sanga, sophia mgongolwa,ombefei nyagawana fadhira sangana,.


jina hilo hapo juu nilie soma shule ya msingi kiponzelo iringa na kumaliza darasa la saba mwaka 2008 namtafuta rafiki angu john sanga aliekuwa anakaa na doctor sanga miaka ya 2003/4 tulipotezana baada ya kuhama shuleni hapo na kuhamia shule nyingine pia mwingine ni sophia mgongolwa mjukuu mzee kisweswe tutafutane kwa namba nilzoweka chini hapo


Mimi ni kulwa ndenga , namtafuta john sanga, sophia mgongolwa,ombefei nyagawana fadhira sangana,.


Mawasiliano

Jina: kulwa ndenga .

Tuwasiliane kwa namba 0745477073.

kwa sasa nipo dare salaam .



tafuta-ndugu.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Kutana na mabesti zako wa enzi za skuli Inawezekana na wao wanakutafutaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Tazama ni marafiki wangapi wanaokutafuta Wengi wanaweza wakawa wanakutafuta lakini hujuiπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 10043123...1004210043next »