, namtafuta .



Mimi ni , namtafuta .


Mawasiliano

Jina: .

Mm Asha Awaz Mswaki Kutoka Mkoa Watanga Kijiji Cha Mindu Namtafuta rafik yangu umi asuman said .

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KUMSHUKURU-MPENZI-4559KJ438.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Umi Asuman Saidi Anamtafuta Umi Asuman Said,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Omar Ali Kombo Anamtafuta Zakia nyona kheri,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Reubeni Mgalla Anamtafuta Maiko ndimbo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: REGULAR DAMAS Anamtafuta monica tilya ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta juma mntunteni,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Chacha Robogo Chacha Anamtafuta Peter K Chacha,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta yusufu musa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...