Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


kj.gif

pili rajabu omary, namtafuta Ratifa Saidi.


Rafiki Yangu Ratifa Saidi Tumesoma Wote Shule Msingi Buguruni Hekima Dar Mwaka2005 mpaka2011 nitafute kwa 0689465983


Mimi ni pili rajabu omary, namtafuta Ratifa Saidi.


Mawasiliano

Jina: pili rajabu omary.

0689465983.

Chakina Dar Es Salaam.